Bếp gas đôi BLUESTAR NG-3600G-82
Thông tin cơ bản
- Bếp đôi mặt kính cường lực, chịu nhiệt
- Toàn thân inox, dài 70cm
- Ống điếu gang đúc nguyên khối, đầu đốt bằng đồng Ø82mm
- Bảo hành: 24 tháng
3,900,000 đ
Mã SP: NG-3600G-82
Số Lượng
Bấm (Click) tại đây
Đề xuất mong muốn mua hàng
Mô tả sản phẩm
Bếp gas đôi BLUESTAR NG-3600G-82 với mặt kiếng trên cường lực dày 7mm chịu nhiệt và chịu lực cao. Thân được gia công dạng khung liền 4 mặt, kết cấu vững chắc. Thân được làm bằng inox chống rỉ sét, dễ dàng vệ sinh. Trên thân có dập logo BLUESTAR nổi để dễ dàng phân biệt với hàng giả.
Ống điếu bằng gang đúc nguyên khối chịu nhiệt và chịu lực cao, tuổi thọ trên 5 năm
Đầu đốt bằng hợp kim đồng dày cho ngọn lửa xanh.
Ống gas bằng thép dày 1mm được bảo vệ 2 lớp si mạ và sơn tĩnh điện chống rò rỉ gas tuyệt đối.
Kiềng bằng thép tráng men chịu nhiệt cao (>950°C). Chân kiềng dày 5mm vững chắc.