Máy Sấy Bosch WQG241AGPL
Đặc điểm nổi bật
  • -Heat Pump: Công nghệ sấy bơm nhiệt
  • -IronAsist: Tính năng hỗ trợ ủi
  • -AutoDry: Tính năng sấy tự động
  • -SensitiveDrying System: Làm khô hiệu quả mà không làm nhăn quần áo
21,600,000 đ 25,920,000 đ -17%
Mã SP: WQG241AGPL
Số Lượng
Bấm (Click) tại đây
Đề xuất mong muốn mua hàng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
Chất liệu Thép không gỉ
Kích thước ( Cao x Rộng x Sâu ) 84,2 x 59,8 x 61,3 cm
Khối lượng 9 kg
Thương hiệu Bosch
Điều khiển Điện tử
Điều chỉnh nhiệt độ sấy
Chống nhăn
Độ ồn 64 dB
Màu sắc Trắng
Bộ chọn thời gian sấy
Điện áp 220V - 240V
Chống rung
Hiệu quả năng lượng A++
Chương trình tự động
Đèn chiếu sáng
Năng lượng tiêu thụ 259 kWh
Tần số 50Hz